Arddangoswyr

Exhibitors List
Rhif StondinEnw BusnesGwefan busnes
1 Barclays Bank Plc  www.barclays.com
2 Everett, Tomlin Lloyd & Pratt Solicitors   www.etlp.co.uk
3 N & R Accountancy Ltd  www.nraccountancy.com
4 MB Training   www.mbtraining.co.uk
5 TSW Training Limited   www.TSW.co.uk
6 NewLink Wales  www.newlinkwales.org.uk
7 Infinite Travel  www.infinitetravel.co.uk
8 Spectrum Positive Identity & Training Ltd  www.spectrumpositive.co.uk
9 OSSC Ltd  www.osscltd.co.uk
10 Weston Security Solutions Limited  www.weston-security.co.uk
11 Diamond Pak    www.diamondpak.co.uk
12 Rubin Lewis O'Brien Quality Solicitors   www.qualitysolicitors.com/rlob
13 Barry Training Services   www.barrytrainingservices.co.uk
14 Congress Theatre, Cwmbrân   www.congresstheatre.co.uk
15 Brand Nu Creative / Hindsight IT & Telecoms Ltd www.brandnucreative.co.uk
www.hindsight-IT.com
16 Bob Shepherd Associates   www.bobshepherdassociates.co.uk
17 Gabb & Co Solicitors  www.gabb.co.uk
18 Smart Solutions  www.smartsr.co.uk
19 AMC Precision Engineering Ltd  www.amcrollers.co.uk
20 Flamgard Calidair Engineering  www.flamgard.co.uk
 21 Business Edge - Coleg Gwent  www.coleggwent.ac.uk/business
 22 Solutions in Technology   www.solutionsintechnology.com
 23 Plutus Health  www.plutushealth.co.uk
 24 Ymddiriedolaeth Hamdden Torfaen    www.torfaenleisuretrust.co.uk
 25

KN Office Supplies Ltd

www.knofficesupplies.co.uk
 26 Capsel  www.capsel.co.uk
 27  Nortech Control Limited www.nortechcontrol.com
 28 PSM Sportswear www.psmsportswear.com
 29 Projector Service UK Ltd  www.projectorserviceuk.com
 30 Marchnad Dan Do Pont-y-pŵl  www.southwalesbusiness.co.uk
 31 Busnes Cymru - Llywodraeth Cymru    www.businesswales.co.uk

 32

Pink Angels Office Services 

 www.pinkangelsofficeservices.co.uk

 33

Cambridge Weight Loss Plan

 www.cwmbranweightlossclinic.com

 34

Hyfforddiant Torfaen

training.torfaen.gov.uk/

 35

Torfaen Effect/Young Enterprise

 www.southwalesbusiness.co.uk

 36

DMP Publishing  www.dmppublishing.co.uk

37

Cyllid Cymru  www.financewales.co.uk

38

Thomas Safety Services Ltd  www.thomassafetyservices.co.uk
39 WSI 4 Web Business www.wsi4webbusiness.com
40 M4 Property Consultants  www.m4pc.co.uk
41 Parkway Hotel  www.parkwayhotelandspa.com
42 A2ZComputing Ltd  www.a2z-computing.com
43

Cymdeithas Twristiaeth Torfaen

TorfaenTA@gmail.com
44 Pontnewydd Golf Club www.pontnewyddgolf.co.uk
45 Federation of Small Businesses  www.fsb.org.uk/south-wales
46 Changing Gearz  www.changinggearz.co.uk
47 South Wales Chamber of Commerce www.southwaleschamber.co.uk
48 Wisdom Bank www.torfaen.gov.uk
49 A2ZComputing Ltd www.a2z-computing.com
50 UHOVI www.uhovi.ac.uk
51 Willmott Dixon  www.willmottdixon.co.uk
52 Colley Motors    www.colleymotors.co.uk
53   Capital Valley Plastics  http://www.capitalvalleyplastics.com