Proffiliau'r Aelodau

Dyma restr ddiweddaraf aelodau Llais Busnes Torfaen :

Business Club Member Profiles
Enw BusnesCyfeiriad Gwefan
A.C. Puddle & Co Ltd www.acpuddle.com
A2Z Computing www.a2z-computing.com
Advanta Group Ltd. https://www.advantamanufacturing.com/
Alliance Marketing Agency https://www.allianceagency.co.uk/
Ask Alice xalice.manshipx@hotmail.com
AVA Fire & Security   www.ava-cctv.co.uk
Awaken Group www.awakencoaching.co.uk
Bank Datblygu Cymru https://developmentbank.wales/cy
Barclays Bank www.barclays.com
Beehive Photography http://www.beehivephotographystudios.co.uk/
Bell IT Solutions www.bellitsolutions.co.uk
Bridgetime Transport www.bridgetimegroup.com
Business Doctors https://www.businessdoctors.co.uk/business-consultant/matthew-preece/
Busnes Cymru https://businesswales.gov.wales/cy
Chwarae Teg https://chwaraeteg.com/
CKL Build Group

https://www.cklbuildgroup.co.uk/

Coleg Gwent https://www.coleggwent.ac.uk/
Congress Theatre Company www.congresstheatrecwmbran.co.uk
Crow Valley Services  http://www.crowvalleyservices.co.uk/
Cymraeg Byd Busnes https://cymraeg.llyw.cymru/business/?lang=cy
Dragon Education Solutions Ltd  dorford11@gmail.com
Dragons Rugby https://dragonsrugby.wales/index.html
E H Accountancy http://www.ehaccountancy.co.uk/
Escort School of Motoring www.escortsom.co.uk
Everett Tomlin Lloyd & Pratt https://www.etlp.co.uk/
Gabb & Co http://www.gabb.co.uk/
Geldards LLP - Cwmni Cyfreithiol http://www.geldards.com/
Go Local Magazine and Print http://www.dmpprinting.co.uk/
Green & Co https://www.greenandco.com/
Heard HR Solutions http://www.heardhrsolutions.co.uk/
House of Colour - Sir Fynwy a Thorfaen www.houseofcolour.co.uk/sianfisher
HR Dept https://www.hrdept.co.uk/
Indelible IP Ltd http://www.indelibleip.co.uk/
Johnsey Estates UK Ltd http://www.jeuk.co.uk
King Financial Services www.kingfinancialservices.co.uk
Launchstorm www.launchstorm.com
Leaflet Ewe www.leafletewe.co.uk
Mosswood Industrial Supplies www.mosswoodtools.com
NatWest  www.natwest.com
Osbourne Lodge Nursery www.osbournelodgenursery.co.uk
Penrhiwgyngi Farm Bakery https://www.facebook.com/penrhiwgyngi
Pink Angels Office Services  www.pinkangelsofficeservices.co.uk
Plutus Health www.plutushealth.co.uk
Pontydd i Waith Pontydd i Waith-2.
Rachael Bird - Ysgrifenwraig Llawrydd https://www.rachaelbird.com/
RDP Law www.rdplaw.co.uk
RPS Technology Solutions www.rpstechnologysolutions.co.uk
Rubin Lewis O'Brien https://www.rlo.law/
RWR Recruitment https://www.rwrrecruitment.co.uk/
Security & Identity Solutions Ltd  https://www.spectrumid.co.uk/
Sian Fisher HR www.sianfisherhr.co.uk
Siambr Fasnach De Cymru http://www.southwaleschamber.co.uk
SPR Training Company  

www.sprtrainingcompany.co.uk

Stagecoach yn ne Cymru https://www.stagecoachbus.com/about/south-wales
Stephens Wilmot https://www.stephenswilmot.co.uk/
Sweet Remedies https://www.sweetremedies.co.uk/
Tai Cymunedol Bron Afon https://www.bronafon.org.uk/
Tea 4 Two Befriending Service http://www.tea4twoweb.co.uk/
The Balloon Experience www.theballoonexperience.com
The Vintage Vegan Catering Company http://thevintagevegancateringcompany.com/
Therapi Tylino http://www.therapitylino.co.uk/
Tîm Cyflogadwyedd Torfaen https://www.facebook.com/workTorfaen/
Thomas Carroll Insurance Brokers https://www.thomascarroll.co.uk/
TSW Training Limited www.tsw.co.uk
Tŷ Hafan www.tyhafan.org
uDDR Services http://uddr.co.uk/
Ultimate Tinting https://www.ultimatetinting.co.uk/
WeKlean https://www.weklean.co.uk/
Weston fm Group https://www.weston-security.co.uk/
Wize Virtual Admin http://www.wizevirtualadmin.co.uk/
Xcel Xpert  
Your Web Business  http://www.yourwebbusiness.co.uk/